ਜਿਵੇਂ-ਜਿਵੇਂ ਬਿੱਗ ਬੌਸ 14 ਦੀ ਗੇਮ ਅੱਗੇ ਵਧ ਰਹੀ ਹੈ, ਇਸ ਵਿੱਚ ਨਵੇਂ ਟਵਿਸਟ ਦੇਖਣ ਨੂੰ ਮਿਲ ਰਹੇ ਹਨ। ਤਾਜ਼ਾ ਐਪੀਸੋਡ ‘ਚ ਏਜਾਜ਼ ਖ਼ਾਨ, ਅਭਿਨਵ ਸ਼ੁਕਲਾ ਨੂੰ ਹਰਾ ਕੇ ਕਪਤਾਨ ਬਣੇ। ਜਿਵੇਂ ਹੀ ਇਜਾਜ਼ ਕਪਤਾਨ ਬਣਿਆ, ਕਵਿਤਾ ਕੌਸ਼ਿਕ ਨੇ ਉਸ ਨਾਲ ਲੜਾਈ ਕੀਤੀ।

Image Couresty ABP Sanjha

ਮੁੰਬਈ: ਬਿੱਗ ਬੌਸ 14 ਦਾ ਤਾਜ਼ਾ ਐਪੀਸੋਡ ਬਹੁਤ ਹੀ ਹੰਗਾਮੇਦਾਰ ਰਿਹਾ। ਕੈਪਟੇਂਸੀ ਟਾਸਕ ਦੌਰਾਨ ਇੱਕ ਦਿਲਚਸਪ ਟਵਿਸਟ ਆਇਆ, ਰੈੱਡ ਜੋਨ ਵਿੱਚ ਰਹਿਣ ਵਾਲੇ ਪਵਿੱਤਰ ਪੁਨੀਆ ਤੇ ਰਾਹੁਲ ਵੈਦਿਆ ਅਭਿਨਵ ਤੋਂ ਬੈਗ ਖੋਹਣ ਵਿੱਚ ਕਾਮਯਾਬ ਹੋਏ। ਜਦੋਂਕਿ ਏਜਾਜ਼ ਖ਼ਾਨ ਪਹਿਲਾਂ ਗੱਡੀ ਤੋਂ ਉੱਤਰ ਗਿਆ, ਅਭਿਨਵ ਦੇ ਦੋਸਤ ਨਿਸ਼ਾਂਤ ਸਿੰਘ ਮਲਕਾਨੀ, ਜੈਸਮੀਨ ਭਸੀਨ, ਉਸ ਦੀ ਪਤਨੀ ਰੁਬੀਨਾ ਦਿਲਾਇਕ ਤੇ ਨਿਰਦੇਸ਼ਕ ਨੈਣਾ ਸਿੰਘ ਲਗਾਤਾਰ ਅਭਿਨਵ ਨੂੰ ਜੇਤੂ ਕਹਿੰਦੇ ਰਹੇ।

ਟਾਸਕ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਜਦੋਂ ਬਿੱਗ ਬੌਸ ਨੇ ਨੈਨਾ ਨੂੰ ਪੁੱਛਿਆ ਕਿ ਰੈੱਡ ਜ਼ੋਨ ਤੋਂ ਬਾਹਰ ਕਿਸ ਦਾ ਬੈਗ ਹੈ, ਨੈਨਾ ਏਜਾਜ਼ ਦਾ ਨਾਂ ਲੈਦੀ ਹੈ ਤੇ ਇਸ ਲਈ ਉਸਨੂੰ ਟਾਸਕ ਦਾ ਵਿਜੇਤਾ ਐਲਾਨਿਆ ਜਾਂਦਾ ਹੈ। ਉਹ ਘਰ ਦਾ ਅਗਲਾ ਕਪਤਾਨ ਬਣ ਗਿਆ।

ਅਭਿਨਵ ਨੇ ਆਪਣੀ ਗੱਲਬਾਤ ਵਿੱਚ ਕਿਹਾ ਕਿ ਉਸ ਨੂੰ ਆਉਣ ਵਾਲੀਆਂ ਖੇਡਾਂ ਪਸੰਦ ਹਨ। ਨੈਨਾ ਤੇ ਅਭਿਨਵ ਦੋਵਾਂ ਨੇ ਮਹਿਸੂਸ ਕੀਤਾ ਕਿ ਬਿਗ ਬੌਸ ਟਾਸਕ ਵਿਚ ਪੱਖਪਾਤੀ ਸੀ। ਅਭਿਨਵ ਦਿਨ ਦੇ ਬਾਅਦ ਵੀ ਇਸ ਵਿਸ਼ੇ ‘ਤੇ ਵਿਚਾਰ ਵਟਾਂਦਰੇ ਕਰਦਾ ਰਿਹਾ ਤੇ ਇਹ ਵੇਖਣ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਉਸਦੀ ਪਤਨੀ ਰੁਬੀਨਾ ਨੂੰ ਦੱਸਿਆ ਗਿਆ ਕਿ ਉਹ (ਅਭਿਨਵ) ਇਸ ਵਿਸ਼ੇ ਬਾਰੇ ਬਹੁਤ ਜ਼ਿਆਦਾ ਸੋਚ ਰਿਹਾ ਹੈ। ਉਹ ਅੱਗੇ ਕਹਿੰਦੀ ਹੈ ਕਿ ਬਿੱਗ ਬੌਸ ਹਮੇਸ਼ਾ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦਾ ਪੱਖ ਪੂਰਨਗੇ ਜੋ ਸ਼ੋਅ ਨੂੰ ਮਸਾਲਾ ਤੇ ਡਰਾਮਾ ਦੇਣਗੇ।

ਇਸ ਦੌਰਾਨ ਇਜਾਜ਼ ਹਾਊਸ ਦਾ ਕਪਤਾਨ ਬਣਨ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਕਵਿਤਾ ਕੌਸ਼ਿਕ ਨਾਲ ਉਸ ਨਾਲ ਵੱਡੀ ਬਹਿਸ ਹੋਈ। ਕਵਿਤਾ ਦੇ ਅਸਥਿਰ ਵਿਵਹਾਰ ਤੋਂ ਪਰਿਵਾਰ ਦੇ ਸਾਰੇ ਮੈਂਬਰ ਹੈਰਾਨ ਸੀ। ਉਹ ਆਪਣੀ ਲੜਾਈ ਦੌਰਾਨ ਰੌਲਾ ਪਾਉਂਦੀ ਰਹੀ ਕਿ ਇਜਾਜ਼ ਕਾਰਨ ਉਸ ਨਾਲ ਕੋਈ ਹੋਰ ਨਹੀਂ ਬੋਲ ਰਿਹਾ।

News Credit ABP SAnjha